Lắp Camera Công Ty Giá Rẻ

Lắp Camera Quan Sát Chất Lượng

Công Ty lắp Camera An Thành Phát Chuyên Thi công lắp đặt camera quan sát giá rẻ uy tín Luôn sử dủng sản phẩm camera quan sát chính hãng chất lượng tốt giá phù hợp cho người dùng.

M2910-01XS Interface Module RUIJIE

Giá : 3,485,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 3285000
Sản Phẩm: Hãng Ruijie
M2910-01XS Interface Module RUIJIE sản phẩm là thiết bị gắn thêm vào các thiết bị switch sản phẩm bao gồm 1-Port 10G SFP+ Interface Module, for S2910XS PoE models

M2910-01XS Interface Module RUIJIE

🎥 Đặt Điểm Thiết Bị Mạng M2910-01XS Thông Số
📸 Camera M2910-01XS Hãng Ruijie
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế sp Khác
M2910-01XS Interface Module RUIJIE sản phẩm là thiết bị gắn thêm vào các thiết bị switch sản phẩm bao gồm 1-Port 10G SFP+ Interface Module, for S2910XS PoE models

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM :

1-Port 10G SFP+ Interface Module RUIJIE M2910-01XS
 
- 1-Port 10G SFP+ Interface Module, for S2910XS PoE models

 



  • M2910-01XS Interface Module RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,285,000 VNĐ
    Giá: 3,485,000 VNĐ

    M2910-01XS Interface Module RUIJIE sản phẩm là thiết bị gắn thêm vào các thiết bị switch sản phẩm bao gồm 1-Port 10G SFP+ Interface Module, for S2910XS PoE models

  • RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    RG-M5000E-AC500P là dòng Module là dòng AC Power Module ,370W Power Budget for PoE,Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E).Sản phẩm phù hợp cho các thiết bị switch mạng RUIJIE.phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

  • RG-PA150I-F MODULE NGUỒN RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 6,969,600 VNĐ
    Giá: 7,100,000 VNĐ

    RG-PA150I-F Mô-đun nguồn AC 150W cho RG-S5750C-48SFP4XS-H và RG-S6120-20XS4VS2QXS

  • XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mãi: 15,655,200 VNĐ
    Giá: 20,500,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR

  • XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,933,600 VNĐ
    Giá: 4,450,000 VNĐ

    Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.

  • XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 2,323,200 VNĐ
    Giá: 2,850,000 VNĐ

    Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)

  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ
    Giá: 2,860,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM

  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ
    Giá: 2,870,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).

  • GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mãi: 2,719,200 VNĐ
    Giá: 2,350,000 VNĐ

    Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX

  • GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 2,294,160 VNĐ
    Giá: 2,850,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện

  • MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 4,646,400 VNĐ
    Giá: 5,320,000 VNĐ

    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.

  • Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,168,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.

  • MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 1,422,960 VNĐ
    Giá: 2,000,000 VNĐ

    Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.

  • MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 1,277,760 VNĐ
    Giá: 1,850,000 VNĐ

    Ruijie Mini-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.


  • Lắp Camera Giá Rẻ Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 490,000 VNĐ
    Giá: 1,200,000 VNĐ

    Camera YooSee C1020 Pro cao cấp phiên bản Full HD 1080P độ phân giải 2.0 megapixel, với đầy đủ mọi chức năng mạnh mẽ nhất của dòng sản phẩm cao cấp trên thị trường hiện nay

  • Camera Wifi Imou C22ep Giá Rẻ
    Giá Khuyến Mãi: 999,000 VNĐ
    Giá: 1,200,000 VNĐ

    Camera wifi Imou C22EP là dòng camera quan sát IP Wifi có hỗ trọ còi báo động, âm thanh 2 chiều , với độ phân giải 2.0 Megapixel. Hỗ trợ thẻ nhó Micro SD lên tới 256G. Hỗ trợ hồng ngoại thông minh 10m. Camera Imou C22EP-D phù hợp cho văn phòng, siêu thị, shop cửa hàng nhỏ lẻ,...

  • Lắp Camera Wifi Imou A22ep-D
    Giá Khuyến Mãi: 1.199.000
    Giá: 1.575.000

    Camera quan sát IP WIFI DAHUA DH-IPC-A22EP-D. là dòng camera quan sát IP WIFI được thiết kế nhỏ gọn với độ phân giải 2.0 Megapixel . đàm thoại 2 chiều . Hỗ trợ thẻ Micro SD 256G . Sản phẩm phù hợp cho văn phòng, siêu thị, gia dình ,...

  • CS-C6N Lắp Camera Wifi Ezviz
    Giá Khuyến Mãi: 1,199,000 VNĐ
    Giá: 1,200,000 VNĐ

    Camera EZVIZ CS-C6N-A0-1C2WFR sản phẩm thuộc dòng camera quan sát ip wifi chất lượng cao. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Hỗ trợ đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn, văn phòng,siêu thị,...

  • CS-C3TN-2.0MP Lắp Camera Wifi Ezviz
    Giá Khuyến Mãi: 1,599,000 VNĐ
    Giá: 2,000,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C3TN 2.0MP độ phân giải Full HD, hình ảnh sắc nét, hỗ trợ ghi âm, phát hiện chuyển động thông minh. Camera wifi C3TN 2.0MP hoạt động mạnh mẽ ở môi trường thời tiết khắc nghiệt.

  • CS-H8C CAMERA WIFI EZVIZ
    Giá Khuyến Mãi: 1,899,000 VNĐ
    Giá: 2.650.000

    Camera CS-H8C được trang bị cơ chế giảm điểm mù trong quá trình giám sát, giúp bạn quan sát được mọi ngóc ngách quan trọng. Ngoài ra, H8c có khả năng hiển thị hình ảnh sắc nét ở độ phân giải 1080p.Camera được trang bị tính năng phòng vệ chủ động để cung cấp thêm một lớp bảo vệ vững chắc.

  • DH-IPC-HDW1230DT-STW Camera IP Wifi 2MP
    Giá Khuyến Mãi: 1,599,000 VNĐ
    Giá: 3,100,000 VNĐ

    Camera IP 2MP DH-IPC-HDW1230DT-STW là dòng sản phẩm Camera quan sát IP thiết kế nhỏ gọn nhẹ, độ phân giải cao 2.0megapixel, tầm quan sát xa 30m với công nghệ hồng ngoại thông minh cùng các tính năng thông minh khác. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android/iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái.

  • CAMERA WIFI DAHUA DH-IPC-HFW1230DT-STW
    Giá Khuyến Mãi: 1,599,000 VNĐ
    Giá: 2,300,000 VNĐ

    DAHUA DH-IPC-HFW1230DT-STW là dòng sản phẩm Camera quan sát IP thiết kế nhỏ gọn nhẹ, độ phân giải cao 2.0megapixel, tầm quan sát xa 30m với công nghệ hồng ngoại thông minh cùng các tính năng thông minh khác. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android / iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái.

  • DAHUA DH-SD2A200-GN-AW-PV CAMERA WIFI
    Giá Khuyến Mãi: 2.199.000
    Giá: 3,500,000 VNĐ

    DAHUA DH-SD2A200-GN-AW-PV là dòng sản phẩm Camera quan sát PTZ Wifi mới hiện nay, có độ phân giải cao 2.0megapixel, với công nghệ hồng ngoại và ánh sáng trắng, ba chế độ xem ban đêm. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android/iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái.

  • Ebitcam ET839 Camera IP WIFI
    Giá Khuyến Mãi: 1,500,000 VNĐ
    Giá: 2,000,000 VNĐ

    Camera thân ip wifi ngoài trời Ebitcam ET 839 với thiết kế mới siêu gọn ,kiểu dáng thân thiện . Với độ phân giải Full HD 2.0MP mang lại hinhd ảnh sắc nét,chi tiêt rõ ràng .Phù hợp lắp đặt ở nhà riêng,cửa hàng,công xưởng,....

  • CAMERA WIFI DAHUA DH-IPC-HDW1430DT-STW
    Giá Khuyến Mãi: 1.736.000
    Giá: 1.736.000

    CAMERA WIFI DAHUA DH-IPC-HDW1430DT-STW là dòng sản phẩm Camera quan sát IP thiết kế nhỏ gọn nhẹ, độ phân giải cao 4.0megapixel, tầm quan sát xa 30m với công nghệ hồng ngoại thông minh cùng các tính năng thông minh khác. CAMERA WIFI DAHUA DH-IPC-HDW1430DT-STW truyền tải hình ảnh ở độ phân giải Full HD, nhờ đó hình ảnh rõ đẹp và sắc nét. Camera được trang bị chức năng phát hiện chuyển động, nhờ đó mọi đối tượng di chuyển sẽ được phát hiện và người dùng sẽ nhận được thông báo cảnh báo.

  • CAMERA WIFI DAHUA DH-IPC-HFW1430DT-STW
    Giá Khuyến Mãi: 2,010,000 VNĐ
    Giá: 2,600,000 VNĐ

    CAMERA WIFI DAHUA DH-IPC-HFW1430DT-STW truyền tải hình ảnh ở độ phân giải Full HD, nhờ đó hình ảnh rõ đẹp và sắc nét. CAMERA WIFI DAHUA DH-IPC-HFW1430DT-STW được trang bị chức năng phát hiện chuyển động, nhờ đó mọi đối tượng di chuyển sẽ được phát hiện và người dùng sẽ nhận được thông báo cảnh báo. Mô đun Wi-Fi được tích hợp cho phép kết nối không dây giữa camera và bộ định tuyến, camera chỉ cần kết nối với nguồn điện.

RG-EG2100-P V2 là Dòng Smart Gateway tích hợp cổng PoE+ - 8 cổng 1000BASE-T ports (7x POE/POE+), tổng công suất 135W - Hỗ trợ lên đến 2 cổng WAN

Thiết bị mạng/Switch Ruijie Reyee RG-EG105G-P là thiết bị được quản lý trên nền tảng đám mây với thiết kế phù hợp dành cho các ngôi nhà thông minh, nhà hàng, văn phòng nhỏ hay khách sạn homestay. Ruijie RG-EG105G có giá cả phải chăng, kiểu dáng nhỏ gọn và dễ dàng sử dụng, đồng thời nó cũng đi kèm với băng thông 500Mb và hỗ trợ lên đến 100 thiết bị đầu cuối, hứa hẹn sẽ là một thiết bị mạng mà doanh nghiệp của bạn khó có thể bỏ qua.

RG-S2910C-24GT2XS-HP-E Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

RG-S2910C-24GT2XS-HP-E Switch 24 cổng RUIJIE là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.Hỗ trợ 24 cổng 10/100/1000BASE-T.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

RG-S2910-48GT4XS-E Switch 48 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

RG-S2910-48GT4XS-E Switch 48 cổng RUIJIE,HUB -SWITCH Ruijie RG-S2910-48GT4XS-E là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.Hỗ trợ 48 cổng 10/100/1000BASE-T.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

RG-S2910-24GT4XS-E Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

RG-S2910-24GT4XS-E Switch 24 cổng RUIJIE là dòng switch 24 cổng chuyên dụng.Sản phẩm sử dụng công nghệ chuyển mạch GIGAbit thế hệ mới theo kiến trúc để đảm bảo mật vượt trội.công tác mạng lại hiệu xuất cao .Tiết kiệm năng lượng vượt trội.Dòng sản phẩm này cung cấp khả năng truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng vô song với hiệu suất 10G.Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng ,...

RG-EG3000XE Smart GATE WAY RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

RG-EG3000XE Smart GATE WAY RUIJIE sản phẩm 1 cổng USB, 8 cổng 1000BASE-T (Combo – chỉ sử dụng đồng hoặc quang), 8 cổng 10Gbps SFP+, 2 cổng 40Gbps QSFP+.1 cổng USB, 1 cổng Console.Hỗ trợ lên đến 8 cổng WAN.Memory: 32G | BootRom 8MB | eMMC: 16GB+64GBz.Hỗ trợ 20.000 user.Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud: trạng thái hệ thống, backup và quản lý tập trung, hiển thị Top 10 lưu lượng ứng dụng hoặc người dùng truy cập, quản lý firmware, event-based alarm notification.Sản phầm phù hợp cho các công trinh dự án,thích hợp cho văn phòng, siêu thị,cửa hàng,...

RG-EG3230 Smart GATE WAY RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

RG-EG3230 Smart GATE WAY RUIJIE dành cho doanh nghiệp vừa và nhỏ Hỗ trợ lên đến 6 cổng WAN,8 cổng 1000BASE-T ports,1 SFP port và 1 SFP+ port (Non-combo),Hỗ trợ lên đến 6 cổng WAN,Hỗ trợ 1000 user,Tích hợp sẵn ổ cứng 1TB,Hỗ trợ 600 kênh VPN chuẩn IPsec/L2TP/PPTP.Thiết bị thích hợp cho văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...

RG-NBS5200-48GT4XS Switch 48 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

RG-NBS5200-48GT4XS Switch 48 cổng RUIJIE sản phẩm là thiết bị chưa cổng mạng LAN. 48 cổng 10/100/1000BASE-T,4 cổng SFP+ 10Gbps BASE-X,Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps, 114Mpps,Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection.- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation.sản phẩm phù hơp cho các công trình dư án lớn,thích hợp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,,...

RG-ES116G Switch 16 port RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

RG-ES116G Switch 16 port RUIJIE sản phẩm là bộ chia mạng LAN thông dụng 16 cổng 10/100/1000 BASE-T,Tốc độ chuyển mạch: 32Gbps,Tốc độ chuyển mạch gói: 23.81 Mps,Half-duplex, full-duplex, auto-negotiation mode, Support auto MDI/MDIX.Port Mode: “Flow Control On”, “Flow Control Off”, “Port Isolation”, “Extend Data Transmission-10Mbps” from left to right,Sản phẩm phù hơp cho các công trình dự án,thích hơp cho văn phòng,sửa hàng,siêu thị,tòa nhà ,...

RG-RAP6262(G) Bộ phát WiFi Ngoài Trời RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

RG-RAP6262(G) Bộ phát WiFi Ngoài Trời RUIJIE,được thiết kế bên ngoài đẹp mắt cùng với hỗ trợ băng tần kép 2.4GHz và 5GHz. Thêm vào đó, RG-RAP6262(G) thiết bị còn tích hợp được ăngten đa hướng cùng với tốc độ lên đến 1775Mbps phù hợp để lắp đặt ở những khu vực ngoài trời. Chẳng hạn như bãi biển, sân vườn, hồ bơi, phố đi bộ... Cùng với rất nhiều những tính năng có hỗ trợ tối đa 256 người dùng với số lượng người dùng truy cập đồng thời đề xuất là 100+.

RG-AP820-L(V2) WIFI GĂN TƯỜNG RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 5,846,000 VNĐ Giá: 6,046,000 VNĐ

RG-AP820-L(V2) WIFI GĂN TƯỜNG RUIJIE là dòng thiết bị có thiết kế băng tần kép 2.4GHz và 5GHz. Bên cạnh đó, thiết bị còn hỗ trợ tốc độ tối đa 1775Mbps và Chuẩn 802.11a/n/ac/ax and 802.11b/g/n/ax hỗ trợ MU-MIMO. Với RG-AP810-L có hỗ trợ treo trần hoặc gắn tường linh hoạt cùng với hỗ trợ tính cấp doanh nghiệp.RG-AP820-L(V2) có các tính năng Wifi marketing, hỗ trợ tối đa đến 512 người dùng, số lượng truy cập đồng thời đề xuất là 120+.

RG-AP810-L WIFI GĂN TƯỜNG RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 6,270,000 VNĐ Giá: 6,470,000 VNĐ

RG-AP810-L WIFI GĂN TƯỜNG RUIJIE,là dòng thiết bị có thiết kế băng tần kép 2.4GHz và 5GHz. Bên cạnh đó, thiết bị còn hỗ trợ tốc độ tối đa 1775Mbps và Chuẩn 802.11a/n/ac/ax and 802.11b/g/n/ax hỗ trợ MU-MIMO. Với RG-AP810-L có hỗ trợ treo trần hoặc gắn tường linh hoạt cùng với hỗ trợ tính cấp doanh nghiệp. RG-AP810-L có các tính năng Wifi marketing,sản phầm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,..

DS-AT1000S/234 bộ lưu trữ 16 ổ cứng camera HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

DS-AT1000S/234 bộ lưu trữ 16 ổ cứng camera HIKVISION,sản phẩm Tích hợp sẵn 16 ổ cứng 14TB IoT SMR enterprise.Tiết kiệm chi phí, an toàn và đáng tin cậy.Tiết kiệm năng lượng và tiết kiệm không gian.Hỗ trợ nhiều giao diện bên ngoài

DS-6916UDI Bộ giải mã HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

DS-6916UDI Bộ giải mã HIKVISION Sản phẩm là Bộ giải mã tín hiệu camera IP xuất ra màn hình. Hỗ trợ ngõ vào VGA: WSXGA 1680×1050/60Hz. Hỗ trợ 16 cổng HDMI ngõ ra 4K: 3840 × 2160@30Hz.Hỗ trợ 8 ngõ ra BNC.Quản lý màn hình video wall 4 x 4.Khả năng giải mã lên đến 12MP.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,dự án chính phủ,tòa nhà,công ty,văn phòng,siêu tị lớn ,...